QMCL125-WIZ
QMCL125-WIZ
QMCL125-WIZ
QMCL125-WIZ
QMCL125-WIZ
Dòng QMCL-WIZ đã được sao chép vào clipboard
QMCL125-WIZ
ĐÈN TÍN HIỆU LED WIRELESS NHIỀU MÀU SẮC, SÁNG TĨNH Ø125mm
Max.80dB
CòiIP65RoHSKiểu Transitor NPN80dB-30℃ ~ +50℃Sử dụng không dây
  • Tính năng sản phẩm
    Đèn tín hiệu bóng LED đa chức năng Kiểu cố định âm còi báo (Max.80dB at 1m) : Tùy chỉnh
  • Điện áp
    DC:12V,24V
  • Kích thước bên ngoài
    Đường kính chóa đèn : Ø116(Approx.) Chiều cao : 110
  • Chất liệu
    Chóa đèn-PC Thân đèn-ABS
  • Cấp bảo vệ
    IP65
  • Chứng nhận
(PDF Viewer, PDF Download, Auto-CAD)
  • Tính năng sản phẩm
  • Thông số sản phẩm
  • Tải xuống
  • Chân đế
Đặc điểm sản phẩm
  • Sử dụng PC hoặc Smart Phone để giám sát và điều khiển trạng thái hoạt động của đèn
  • Có thể phát ra 7 tín hiệu ánh sáng màu trong cùng một đèn.
Tính năng chính
  • Có thể giám sát từ xa và điều khiển trạng thái của các đèn thông qua máy tính hoặc điện thoại
  • Đẩy mạnh hiệu quả quản lý và tăng năng suât vận hành thiết bị giảm tỷ lệ hàng lỗi
  • Dây chuyền sản xuất mạng tiên tiến có thể được xây dựng với chi phí thấp
  • Sử dụng cấu trúc liên kết lưới hoạt động trong công nghệ không dây tầm ngắn 2,4 GHz, đảm bảo độ tin cậy liên lạc trong môi trường khắc nghiệt
  • Tích hợp 5 kiểu âm còi báo đa dạng
  • Âm lượng: Kiểu âm còi báo – Max. 80dB ứng với 1m
  • Chứng nhận : CE RED, FCC
  • Cấp bảo vệ : IP65
Môi trường hoạt động
  • Hệ điều hành phụ trợ OS:Win 10
  • Cung cấp thư viện hướng dẫn lập trình : C#(64bit only)
  • Tiêu chuẩn mạng không dây:ZigBee(IEEE802.15.4)
  • Sử dụng cấu trúc liên kết lưới hoạt động trong công nghệ không dây tầm ngắn 2,4 GHz,đảm bảo độ tin cậy liên lạc
băng hình
  • Thông số sản phẩm
  • Tải xuống
  • Chân đế
Model Điện ápChứng nhậnTrọng lượngMàu sắc
QMCL125-WIZDC12V
0.34kg7 Màu
DC24V0.34kg
Nguồn sáng/dòng điện còi(dựa trên giai đoạn 1)
Điện áp
DC12V
DC24V
Dòng điện nguồn sáng(giai đoạn 1)
300mA
185mA