ST45ML-ETN, Ø45, Đèn tầng tín hiệu, Đèn tầng tín hiệu LED EtherNet, Đèn tầng-Qlight
VNM
  • Sản Phẩm
  • Về chúng tôi
  • Hỗ trợ khách hàng
  • Tin tức & Sự kiện
  • Liên hệ
0 Result
ST45ML-ETN
Dòng ST-ETN đã được sao chép vào clipboard
ST45ML-ETN
Đèn tầng LED Ethernet đường kính Ø45mm
Max.90dB
Kiểu sáng tĩnh/nhấp nháy bóng LED IP23-30℃ ~ +50℃Còi90dBLoa85dB
  • Tính năng sản phẩm
    Còi báo (Max.90dB at 1m) Signal Âm sắcs (Max.85dB at 1m)
  • Điện áp
    DC:12V,24VAC:110V,220V
  • Kích thước bên ngoài
    Đường kính : Ø45mm Chiều cao : 244-404
  • Chất liệu
    Chóa đèn-AS Thân đèn-ABS
  • Cấp bảo vệ
    IP23
  • Chứng nhận
(PDF Viewer, PDF Download, Auto-CAD)
  • Tính năng sản phẩm
  • Thông số sản phẩm
  • Tải xuống
  • Chân đế
  • Sản phẩm liên quan
Đặc điểm sản phẩm
  • Đèn tầng LED được điều khiển từ xa bằng cách sử dụng giao tiếp LAN như một sản phẩm IOT
Tính năng chính
  • Giám sát hoặc điều khiển thiết bị từ xa bằng cách sử dụng chương trình ứng dụng
  • Cổng điều khiển Ethernet và cổng cấp nguồn được cung cấp kèm theo sản phẩm
  • Tốc độ truyền thông : 10M/ phương thức bán song song
Sơ đồ đấu nối
  • Sử dụng đúng điện áp định mức thông qua cáp nguồn.
  • Kết nối đầu nối RJ45 của cáp UTP vào cổng Ethernet của máy tính hoặc vào bộ định tuyến.
  • Tiêu chuẩn dây nguồn điện UL1015 AWG18(0.75sq) x 2C 400mm