QTG60L-WIZ
QTG60L-WIZ
Dòng QTG-WIZ đã được sao chép vào clipboard
QTG60L-WIZ
Đèn tầng LED sáng tĩnh/chớp nháy kết nối không dây, kiểu lắp cọc, đường kính Ø60mm
Max.85dB
IP54IP65-30℃ ~ +50℃Còi85dBKiểu Transitor NPNRoHSSử dụng không dây
  • Tính năng sản phẩm
    Kiểu điều chỉnh âm còi báo (Cường độ âm tối đa 85dB ứng với 1m) : Tùy chỉnh
  • Điện áp
    DC:24VAC:110V-220V
  • Kích thước bên ngoài
    Đường kính : Ø60 Chiều cao : 435-625
  • Chất liệu
    Chóa đèn-PC Thân đèn-ABS Cọc-Nhôm
  • Cấp bảo vệ
    IP54 (Buzzer type)IP65 (Standard)
  • Chứng nhận
(PDF Viewer, PDF Download, Auto-CAD)
  • Tính năng sản phẩm
  • Thông số sản phẩm
  • Tải xuống
  • Chân đế
  • Sản phẩm liên quan
Đặc điểm sản phẩm
  • Sử dụng PC hoặc Smart Phone để giám sát và điều khiển trạng thái hoạt động của đèn
  • Kết hợp phụ truyền thông theo nhiều nhà sản xuất đa dạng với thiết bị cũ và thiết bị mới
Tính năng chính
  • Điều khiển vận hành bằng chương trình PC và công tắc ngoài
  • Đẩy mạnh hiệu quả quản lý và tăng năng suât vận hành thiết bị giảm tỷ lệ hàng lỗi
  • Dây chuyền sản xuất mạng tiên tiến có thể được xây dựng với chi phí thấp
  • Sử dụng cấu trúc liên kết lưới hoạt động trong công nghệ không dây tầm ngắn 2,4 GHz, đảm bảo độ tin cậy liên lạc trong môi trường khắc nghiệt
  • Tích hợp 5 kiểu âm còi báo đa dạng
  • Tuân theo chỉ tiêu RoHS
Môi trường hoạt động
  • Hệ điều hành phụ trợ OS : Windows 7 trở lên
  • Cung cấp thư viện hướng dẫn lập trình : C#(64bit only)
  • Tiêu chuẩn mạng không dây : ZigBee(IEEE802.15.4)
  • Sử dụng cấu trúc liên kết lưới hoạt động trong công nghệ không dây tầm ngắn 2,4 GHz,đảm bảo độ tin cậy liên lạc