QAP100BZ, Ø100 Còi điện, Còi âm lượng lớn, Âm thanh báo động/Còi/Còi báo động, Âm cảnh báo-Qlight
VNM
  • Sản Phẩm
  • Về chúng tôi
  • Hỗ trợ khách hàng
  • Tin tức & Sự kiện
  • Liên hệ
0 Result
QAP100BZ
Dòng QAP/ADH đã được sao chép vào clipboard
QAP100BZ
CÒI ĐIỆN/CÒI BÁO HIỆU ÂM LƯỢNG LỚN
Max.105dB
IP65-25℃ ~ +50℃Còi105dBKiểu Transitor NPNRoHS
  • Tính năng sản phẩm
    Còi âm lượng lớn (Max. 105dB at 1m)
  • Điện áp
    DC:12V,24VAC:110V-220V
  • Kích thước bên ngoài
    Đường kính : Ø97mm Chiều cao : 137 Độ sâu : 109
  • Chất liệu
    ABS
  • Cấp bảo vệ
    IP65
  • Chứng nhận
(PDF Viewer, PDF Download, Auto-CAD)
  • Tính năng sản phẩm
  • Thông số sản phẩm
  • Tải xuống
  • Sản phẩm liên quan
  • Sản phẩm loại BZ là loại đầu ra âm thanh còi báo động với công suất tối đa 105dB.
  • Chất liệu: Thân vỏ- ABS, Buồng cộng hưởng-ABS.
  • Nhiệt độ hoạt động ở môi trường xung quanh: -25ºC ~ +50ºC
  • Cấp bảo vệ: IP65
  • Tuân theo chỉ tiêu RoHS.
Thông số sản phẩm
Số Model
Điện ápDòng điệnKiểu âm báo và âm lượngChứng nhậnTrọng lượng
QAP100BZDC12V250mA· Âm lượng còi báo: Max.105dB
0.65kg
DC24V185mA
AC110V-220VMax.100mA
0.68kg
※ Các Model sử dụng dòng điện AC có  điện áp trong phạm vi 100V-240V